GIỚI THIỆU MÁY MÀI GÓC DCK KSM230SH (Soft Start)
Máy mài góc 2600W 230mm KSM230SH là đại diện cho sức mạnh vượt trội và hiệu suất tối đa trong các dòng máy mài cầm tay. Thiết bị này được DCK trang bị động cơ 2,600W – mức công suất cực đại, kết hợp với đường kính đá mài lớn nhất 230mm (9 inch). KSM230SH là lựa chọn không thể thay thế cho các công việc cắt sâu, mài thô, và xử lý vật liệu có khối lượng lớn, đặc biệt là trong gia công kết cấu thép, đúc kim loại và vật liệu xây dựng cứng như bê tông, đá.
ĐIỂM NỔI BẬT MÁY MÀI GÓC DCK KSM230SH (Soft Start)
Công Suất Cực Đại 2600W:
Với công suất 2,600W, KSM230SH xử lý các vật liệu cứng nhất một cách nhanh chóng và ổn định, giảm đáng kể thời gian thi công và đảm bảo hiệu suất ngay cả khi hoạt động ở cường độ cao, liên tục.
Đĩa Mài 230mm – Tối Ưu Tốc Độ:
Đường kính đá mài 230mm kết hợp với tốc độ không tải 6,600 vòng/phút. Tốc độ này được thiết lập tối ưu để cân bằng giữa khả năng cắt/mài mạnh mẽ và sự an toàn khi sử dụng đá lớn.
Hệ Thống Khởi Động Mềm (Soft Start):
Thiết Kế Công Tắc Bóp An Toàn:
Cấu Trúc Hạng Nặng – Bền Bỉ Tuyệt Đối:
THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY MÀI GÓC DCK KSM230SH (Soft Start)
- Công suất 2600W
- Điện áp 220V-50Hz
- Đường kính đá 230mm